Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem

Giỏ Trái Cây

Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem

800.000₫ (giá tham khảo - vui lòng liên hệ để được tư vấn chính xác)
Mã sản phẩm
HT-795931
Loại
Giỏ
Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem là sản phẩm thuộc danh mục Giỏ Trái Cây. Mẫu có kiểu Giỏ. Thiết kế phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Giới thiệu Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem

Giỏ trái cây có quai phủ lưới bèo kem, gồm nho đỏ tím, cam và táo đỏ; trang trí nơ kem, hoa cúc trắng nhỏ và lưới bọc quả.

Đặc điểm nổi bật

  • Kiểu sản phẩm: Giỏ.

Cách trình bày dạng giỏ tạo cảm giác gọn gàng, chỉn chu và lịch sự trong nhiều hoàn cảnh biếu tặng.

Dịp sử dụng phù hợp

Thăm hỏi, chúc sức khỏe, cảm ơn, biếu tặng người thân, đối tác hoặc gửi lời chúc mừng.

Hướng dẫn chăm sóc và bảo quản

Đặt giỏ ở nơi khô thoáng, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt. Nên kiểm tra từng loại trái cây, sử dụng quả chín trước và bảo quản lạnh khi phù hợp với đặc tính của từng loại.

Câu hỏi thường gặp về Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem

Thông tin giúp lựa chọn và sử dụng sản phẩm phù hợp

Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem phù hợp với dịp nào?

Thăm hỏi, chúc sức khỏe, cảm ơn, biếu tặng người thân, đối tác hoặc gửi lời chúc mừng.

Điểm nhận diện chính của Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem là gì?

Mẫu có kiểu dáng giỏ.

Nên chăm sóc hoặc bảo quản Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem như thế nào?

Đặt giỏ ở nơi khô thoáng, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt. Nên kiểm tra từng loại trái cây, sử dụng quả chín trước và bảo quản lạnh khi phù hợp với đặc tính của từng loại.

Đặt Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem tại xHoaTuoi.Com

Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Bèo Kem là sản phẩm thuộc danh mục Giỏ Trái Cây. Mẫu có kiểu Giỏ. Thiết kế phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Gợi ý lựa chọn

Mẫu phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khi chọn hoa, nên cân nhắc dịp sử dụng, tông màu mong muốn và không gian đặt hoa để có phương án hài hòa.

Thông tin cần xác nhận

Vui lòng gửi thời gian cần hoa, địa chỉ nhận, lời nhắn hoặc nội dung băng hoa và yêu cầu màu sắc. Hoa Tươi xHoaTuoi.Com sẽ đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi hoàn tất đơn.

Sản phẩm liên quan

Giỏ Trái Cây Phối Lan Trắng

Mã: HT-0929

1.300.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Trắng Xanh (Vừa) – Mẫu 0943

Mã: HT-0943

1.100.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Nho Xanh Dưa Lưới Phối Hoa Trắng

Mã: HT-0913

1.200.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Lê Vàng Táo Đỏ Và Cam Màu Đỏ

Mã: HT-0897

900.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Trắng

Mã: HT-308807

800.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Nho Xanh Nho Đỏ Màu Xanh Rêu (Vừa) – Mẫu 0971

Mã: HT-0971

1.000.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Dưa Lưới Nho Xanh Màu Xanh Lá

Mã: HT-0892

1.200.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Nho Đỏ Kiwi Màu Hồng Nhạt

Mã: HT-0941

900.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Giá tham khảo
800.000₫