Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng

Giỏ Trái Cây

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng

2.000.000₫ (giá tham khảo - vui lòng liên hệ để được tư vấn chính xác)
Mã sản phẩm
HT-0904
Kích thước
Lớn
Loại
Giỏ
Màu sắc
Hồng
Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng là sản phẩm thuộc danh mục Giỏ Trái Cây. Mẫu có kiểu Giỏ, tông màu Hồng, quy cách Lớn. Thiết kế phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Giới thiệu Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng gồm nho xanh, táo đỏ, lê vàng và cam, được sắp trong giỏ có quai và trang trí hoa hồng hồng, hoa cúc hồng và hoa nhỏ trắng cùng lưới hồng.

Đặc điểm nổi bật

  • Kiểu sản phẩm: Giỏ.
  • Tông màu chủ đạo: Hồng.
  • Quy cách: Lớn.

Cách trình bày dạng giỏ tạo cảm giác gọn gàng, chỉn chu và lịch sự trong nhiều hoàn cảnh biếu tặng.

Dịp sử dụng phù hợp

Thăm hỏi, chúc sức khỏe, cảm ơn, biếu tặng người thân, đối tác hoặc gửi lời chúc mừng.

Hướng dẫn chăm sóc và bảo quản

Đặt giỏ ở nơi khô thoáng, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt. Nên kiểm tra từng loại trái cây, sử dụng quả chín trước và bảo quản lạnh khi phù hợp với đặc tính của từng loại.

Câu hỏi thường gặp về Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng

Thông tin giúp lựa chọn và sử dụng sản phẩm phù hợp

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng phù hợp với dịp nào?

Thăm hỏi, chúc sức khỏe, cảm ơn, biếu tặng người thân, đối tác hoặc gửi lời chúc mừng.

Điểm nhận diện chính của Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng là gì?

Mẫu có kiểu dáng giỏ, tông màu chủ đạo hồng và quy cách lớn.

Nên chăm sóc hoặc bảo quản Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng như thế nào?

Đặt giỏ ở nơi khô thoáng, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt. Nên kiểm tra từng loại trái cây, sử dụng quả chín trước và bảo quản lạnh khi phù hợp với đặc tính của từng loại.

Đặt Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng tại xHoaTuoi.Com

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Hồng Hồng là sản phẩm thuộc danh mục Giỏ Trái Cây. Mẫu có kiểu Giỏ, tông màu Hồng, quy cách Lớn. Thiết kế phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Gợi ý lựa chọn

Mẫu phù hợp cho sinh nhật, chúc mừng, cảm ơn hoặc một dịp quan trọng. Khi chọn hoa, nên cân nhắc dịp sử dụng, tông màu mong muốn và không gian đặt hoa để có phương án hài hòa.

Thông tin cần xác nhận

Vui lòng gửi thời gian cần hoa, địa chỉ nhận, lời nhắn hoặc nội dung băng hoa và yêu cầu màu sắc. Hoa Tươi xHoaTuoi.Com sẽ đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi hoàn tất đơn.

Sản phẩm liên quan

Giỏ Nho Xanh Phối Hoa Hồng Xanh

Mã: HT-0926

1.100.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây có Quai Phủ Lưới Trắng

Mã: HT-308807

800.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Dưa Lưới Nho Xanh Màu Trắng

Mã: HT-0901

1.100.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây Thấp Phủ Voan Hồng

Mã: HT-146188

900.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Nho Xanh Táo Và Cam Màu Xanh Lam

Mã: HT-0922

900.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây có Quai Bọc Vải Lưới Nâu

Mã: HT-488722

800.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Giỏ Trái Cây Phối Hoa Trắng

Mã: HT-0920

1.000.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Giá tham khảo
2.000.000₫