Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng

Hoa Khai Trương

Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng

1.900.000₫ (giá tham khảo - vui lòng liên hệ để được tư vấn chính xác)
Mã sản phẩm
HT-1100
Kích thước
Rất lớn
Loại
Kệ Hoa
Màu sắc
Vàng, Hồng
Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng là sản phẩm thuộc danh mục Hoa Khai Trương. Mẫu có kiểu Kệ Hoa, tông màu Vàng, Hồng, quy cách Rất lớn. Thiết kế phù hợp cho khai trương, khánh thành hoặc gửi lời chúc mừng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Giới thiệu Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng

Kệ Hoa phối hoa hồng môn cùng hoa phụ theo tông vàng, hồng, các cụm hoa xếp cân đối trên chân đứng, kết hợp lá xanh và nơ trang trí đồng tông.

Đặc điểm nổi bật

  • Kiểu sản phẩm: Kệ Hoa.
  • Tông màu chủ đạo: Vàng, Hồng.
  • Quy cách: Rất lớn.

Kiểu kệ hoa tạo chiều cao và điểm nhấn rõ, giúp thông điệp chúc mừng được thể hiện trang trọng trong không gian sự kiện.

Dịp sử dụng phù hợp

Khai trương, khánh thành, ra mắt cửa hàng, kỷ niệm doanh nghiệp, tân gia hoặc chúc mừng một thành tựu mới.

Hướng dẫn chăm sóc và bảo quản

Đặt hoa ở nơi thoáng mát, tránh nắng gắt, gió mạnh và nguồn nhiệt. Với hoa cắm xốp, bổ sung nước vừa đủ mỗi ngày để duy trì độ ẩm và giữ bố cục ổn định.

Câu hỏi thường gặp về Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng

Thông tin giúp lựa chọn và sử dụng sản phẩm phù hợp

Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng phù hợp với dịp nào?

Khai trương, khánh thành, ra mắt cửa hàng, kỷ niệm doanh nghiệp, tân gia hoặc chúc mừng một thành tựu mới.

Điểm nhận diện chính của Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng là gì?

Mẫu có kiểu dáng kệ hoa, tông màu chủ đạo vàng, Hồng và quy cách rất lớn.

Nên chăm sóc hoặc bảo quản Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng như thế nào?

Đặt hoa ở nơi thoáng mát, tránh nắng gắt, gió mạnh và nguồn nhiệt. Với hoa cắm xốp, bổ sung nước vừa đủ mỗi ngày để duy trì độ ẩm và giữ bố cục ổn định.

Đặt Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng tại xHoaTuoi.Com

Kệ Hoa Hồng Môn Tông Vàng Hồng là sản phẩm thuộc danh mục Hoa Khai Trương. Mẫu có kiểu Kệ Hoa, tông màu Vàng, Hồng, quy cách Rất lớn. Thiết kế phù hợp cho khai trương, khánh thành hoặc gửi lời chúc mừng. Khách hàng tại xHoaTuoi.Com có thể liên hệ shop để đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi đặt.

Gợi ý lựa chọn

Mẫu phù hợp cho khai trương, khánh thành hoặc gửi lời chúc mừng. Khi chọn hoa, nên cân nhắc dịp sử dụng, tông màu mong muốn và không gian đặt hoa để có phương án hài hòa.

Thông tin cần xác nhận

Vui lòng gửi thời gian cần hoa, địa chỉ nhận, lời nhắn hoặc nội dung băng hoa và yêu cầu màu sắc. Hoa Tươi xHoaTuoi.Com sẽ đối chiếu mẫu và xác nhận thông tin giao trước khi hoàn tất đơn.

Sản phẩm liên quan

Kệ Hoa Khai Trương 3 Tầng Dáng Dọc

Mã: HT-879544

2.000.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Thiên Điểu Và Hồng Môn Tông Đỏ Vàng

Mã: HT-1142

1.300.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Đặt mẫu này

Kệ Hoa Hồng Môn Tông Đỏ Vàng

Mã: HT-1119

1.200.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Khai Trương 2 Tầng Tông Đỏ Đô và Trắng

Mã: HT-998995

1.500.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Hai Tầng Hồng Tông Đỏ - Trắng

Mã: HT-1071

1.500.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Hai Tầng Hồng Phối Đồng Tiền Tông Cam

Mã: HT-1027

1.600.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Hai Tầng Hồng Tông Hồng – Mẫu 1046

Mã: HT-1046

1.400.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Giá tham khảo
1.900.000₫